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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 10/07/202S.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Be

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Kagera, Mara, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA NA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA
2 VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YOTE YA UKANDA WA PWANI YA YA BAHARI YA HINDI (MIKOA
YA LINDI, MTWARA, TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA) PAMOJA NA VISIWA
VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 11°C 12:42 12:36
D'SALAAM 29°C 20°C 12:37 12:19
DODOMA 27°C 16°C 12:49 12:35
KIGOMA 28°C 15°C 01:11 01:01
MBEYA 21°C 08°C 01:03 12:39
IRINGA 25°C 13°C 12:52 12:32
NJOMBE 16°C 07°C 12:59 12:35
MWANZA 27°C 16°C 12:55 12:51
TABORA 29°C 15°C 12:59 12:49
TANGA 28°C 21°C 12:34 12:24
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:37 12:19

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani

yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 12/07/2025: Kuendelea kwa vipindi vifupi vya
mawimbi makubwa katika maeneo ya mwambao wa Pwani.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 10/07/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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